| หมายเลขรุ่น | TM F620 |
|---|---|
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
| ความจุของผู้ใช้ | 200,000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP / Wi-Fi |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตแจ้งเตือน |
| แสดง | หน้าจอสัมผัสขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า/RFID Card/รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| การสื่อสาร | USB,TCP/IP,U-Disk,WFII |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| ความเร็วในการยืนยัน | ≤ 1 วินาที |
| การสื่อสาร | TCP / IP / Wi-Fi |
| แสดงขนาด | หน้าจอสี 2.8 นิ้ว |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| จอ | 4.3" IPS 272*480 หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ประเภทการยืนยัน | ใบหน้า ลายนิ้วมือ การ์ด รหัสผ่าน |
| โหมดการระบุตัวตน | 1:N, 1:1 |
| ระบุความเร็ว | ≦0.2s |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| บันทึกความจุ | 300,000 |
| แสดง | 2.8 นิ้ว TFT |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5,000 |
|---|---|
| การทำธุรกรรม | 100,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ อินพุต / เอาต์พุต / USB |
| การจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ภายในเครื่องหรือพีซี |
|---|---|
| ระบบ | ลินุกซ์ |
| ความจุของผู้ใช้ | 10,000 |
| บันทึกความจุ | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC/ID/ (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive HD ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |