| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าออกประตู |
|---|---|
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| โหมดการระบุ | ใบหน้ารหัสผ่านบัตร RFID |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัสขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า/RFID Card/รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| การสื่อสาร | USB,TCP/IP,U-Disk,WFII |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 300000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าออกประตู |
|---|---|
| หน้าจอแสดงผล | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 8 นิ้ว |
| การตรวจสอบ | ใบหน้า, พิน, บัตร IC, บัตรประจำตัวประชาชน |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 300000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| จอ | 4.3" IPS 272*480 หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ประเภทการยืนยัน | ใบหน้า ลายนิ้วมือ การ์ด รหัสผ่าน |
| โหมดการระบุตัวตน | 1:N, 1:1 |
| ระบุความเร็ว | ≦0.2s |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 10,0000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสี 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| รูปแบบการระบุตัวตน | ใบหน้าแบบไดนามิก, RFID, PIN |
|---|---|
| ความจุใบหน้า | 10,000 |
| บันทึกความจุ | 1,000,000 |
| ความเร็วในการจดจำใบหน้า | ≦0.2s |
| ปณิธาน | 800*480 |
| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 10,000 |
| บันทึก | 1,000,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | WiFi / TCP / IP / USB Pen Drive / วีแกนด์ In / Out |