| จอภาพ | 4.3 Inch, HD 272*480. 4.3 นิ้ว HD 272*480. Capacitive Touch Screen หน้าจอสัม |
|---|---|
| ระบบ | Linux 3.10 |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอระบบสัมผัส LCD ขนาด 4.3 นิ้ว |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุใบหน้า/RFID Card/รหัสผ่าน | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความเร็วในการระบุ | น้อยกว่า 0.2 วินาที |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| คาเมร่า | 200W Pixel Dual Infrared, กล้อง HD คู่ |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุใบหน้า/RFID Card/รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความเร็วในการระบุ | น้อยกว่า 0.2 วินาที |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6T |
| กล้อง | กล้อง WDR สี HD 2MP, กล้องอินฟราเรด 200W |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |
| ภาษา | อังกฤษ สเปน ตุรกี และภาษาประจำชาติอื่นๆ อีก 20 ภาษา、เสียง |
| การจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ภายในเครื่องหรือพีซี |
|---|---|
| ระบบ | ลินุกซ์ |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 5,000,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS 5"" |
| ความจุของใบหน้า | 1,500 (ขยายได้ 3,000) |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ความจุการ์ด / PIN | 3000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส TFT 4.3 นิ้ว |
| กล้อง | กล้องอินฟราเรด HD คู่ |
| รุ่นอัลกอริทึมใบหน้า | ใบหน้า V2.2 |
|---|---|
| รุ่นอัลกอริทึมลายนิ้วมือ | นิ้ว V3.0.0 |
| ความสามารถในการลงทะเบียนผู้ใช้ | 5000 |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงอัจฉริยะ |
|---|---|
| โหมดการระบุ | บัตรRFID ใบหน้า พิน |
| ความเร็วในการรับรู้ | ภายใน 0.2 วินาที |
| ปริมาณการระบุ | ผู้ใช้ 5 คน / ผู้ใช้ 1 คน |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยการจดจำใบหน้า |
|---|---|
| แสดง | 5.0 นิ้ว, HD 720*1280, หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive |
| ความจุของใบหน้า | 5000 (ตัวเลือก 50000) |
| ความแม่นยำในการจดจำใบหน้า | 99.70% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12V DC |