| ความจุลายนิ้วมือ | 5,000 |
|---|---|
| การทำธุรกรรม | 100,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ อินพุต / เอาต์พุต / USB |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC/ID/ (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD Capacitive ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| มติ | 800 * 480 |
| กล้อง | กล้องสี 200 พิกเซลกล้องอินฟราเรด 100 พิกเซล |
| การสื่อสาร | TCP / IP, อีเธอร์เน็ต (โทรศัพท์พื้นฐาน), USB |
| จอ | 4.3" IPS 272*480 หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ประเภทการยืนยัน | ใบหน้า ลายนิ้วมือ การ์ด รหัสผ่าน |
| โหมดการระบุตัวตน | 1:N, 1:1 |
| ระบุความเร็ว | ≦0.2s |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| รูปแบบการระบุ | ลายนิ้วมือใบหน้าบัตรประชาชนรหัสผ่าน |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 300,000 |
| การสื่อสาร | USB, TCP / IP, RS485, Cloud, WIFI (อุปกรณ์เสริม) |
| จอภาพ | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| ภาษา | จีน / อังกฤษ / ไทย / สเปน / ชาวอินโดนีเซีย / อาหรับ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ดูแลใบหน้า |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า, พิน, rfid, รหัส qr |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 (20,000/50,000 ตัวเลือก) |
| มติ | HD 720P |
| จอ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| OS | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ความละเอียด | 272*480 |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |