| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 200000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 3000 |
| แสดงขนาด | 2.4 นิ้วหน้าจอสี TFT LCD |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงใบหน้า Facial |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า, รหัสผ่าน, การ์ด, คิวอาร์โค้ด |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความแม่นยำในการจดจำใบหน้า | 99.7% |
| ความจุการ์ด | 5,000 |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4v,2000 MA |
| ความจุการ์ด | 5,000 |
|---|---|
| ความจุ PIN | 5,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
| ขนาดหน้าจอ | จอ LCD สี 4.3 นิ้ว |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 200000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 3000 |
| แสดงขนาด | 2.4 นิ้วหน้าจอสี TFT LCD |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| การจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ภายในเครื่องหรือพีซี |
|---|---|
| ระบบ | ลินุกซ์ |
| ความจุของผู้ใช้ | 10,000 |
| บันทึกความจุ | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| สพป | 800G แฮชเรต |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | DC12V 1A |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
| กล้อง | กล้องโคคลอร์ 2MP + กล้องอินฟารา 2MP |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |