| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | ไอซี/ไอดี |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| ซีพียู | 1.2G ดูอัลคอร์ ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 1.2G ดูอัลคอร์ ARM Cortex-A7 |
| แรม | 256M DDR3L |
| รอม | 4G อีเอ็มซี |
| กล้อง | กล้องสี 2MPHD, กล้องอินฟราเรด HD 2MP, ไดนามิกช่วงกว้าง |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 |
|---|---|
| การทำธุรกรรม | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| กล้อง | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; กล้องคู่ 2M Pixel HD สี; 2M infrared camera |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6T |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS LCD Capacitive ขนาด 5 นิ้ว" |
| ความละเอียด | 720 * 1280 |
| ภาษา | อังกฤษ สเปน ตุรกี และภาษาประจำชาติอื่นๆ อีก 20 ภาษา、เสียง |
| พิมพ์ | การเข้าร่วมประชุมเวลาการจดจำใบหน้า |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5 นิ้ว |
| ความจุใบหน้า | 5,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| ความจุของลายนิ้วมือ | 10,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| แสดง | 4.3" หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive LCD |
|---|---|
| การสื่อสาร | TCP/IP,485,WIFI |
| ความจุของผู้ใช้ | 5000 (20000 ตัวเลือก) |
| FRR | <0.1% |
| ไกล | <0.001% |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| บันทึกความจุ | 300,000 |
| แสดง | 2.8 นิ้ว TFT |
| กล้อง | กล้องอินฟราเรด HD คู่ |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 |
|---|---|
| ภาษา | จีนและอังกฤษ (เวอร์ชันมาตรฐาน ปรับแต่งได้หลายภาษา) |
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 ชิ้น |
| ความจุใบหน้า | 5,000 ชิ้น |
| ความจุการ์ด | 5,000 ชิ้น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | AI เครื่องเข้าร่วมประชุมใบหน้า |
|---|---|
| การตรวจสอบ | การจดจำใบหน้าแบบไดนามิก, การ์ด rfid, pin |
| ปุ่มกด | ปุ่มกดแบบสัมผัส |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด 200W |
| ใบหน้า Resiter | 5,000 มาตรฐาน (ตัวเลือก 10,000/50000) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจใบหน้าด้วยแสงที่มองเห็นได้ |
|---|---|
| วิธีการรับรู้ | ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/rfid/การ์ด/รหัสผ่าน |
| แสดง | หน้าจอ HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |