| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเข้าร่วมประชุมจดจำใบหน้าบุคคลจริงด้วยแสงที่มองเห็นได้ |
|---|---|
| สิ่งแวดล้อม | ใช้ในร่ม |
| วิธีการรับรู้ | นิ้ว/การ์ด/รหัสผ่าน |
| การสื่อสาร | TCP/IP, โฮสต์ USB, WiFi |
| แสดง | 4.3 นิ้ว HD IPS หน้าจอ inch |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวควบคุมประตูหน้า |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 8 นิ้ว |
| วิธีระบุตัวตน | ใบหน้ารหัสผ่านบัตร RFID |
| ฟังก์ชัน | การควบคุมการเข้าออก การลงเวลา การทดสอบอุณหภูมิ |
| ภาษา | อังกฤษ / สเปน / ไทย / สเปน / อิตาลี / ตุรกี / อาหรับและอื่น ๆ |
| มติ | 800 * 480 |
|---|---|
| ระบบ | ลินุกซ์ |
| ความจุของผู้ใช้ | 10,000 |
| บันทึกความจุ | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอระบบสัมผัส LCD ขนาด 4.3 นิ้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Visible Light Live Face Recognition เครื่องเข้าร่วมประชุม |
|---|---|
| กันน้ำ | การป้องกันกลางแจ้ง/IP65 |
| วิธีการรับรู้ | นิ้ว/การ์ด/รหัสผ่าน |
| แสดง | หน้าจอ HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (50,000 เป็นทางเลือก) |
| คุณสมบัติพิเศษ | กันน้ำ IP65 / 67 |
|---|---|
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, ไดรเวอร์ USB |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| แรงดัน / กระแส | 12 โวลต์ 1A-5A |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงกรอบ LED ใบหน้า |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า, รหัสผ่าน, การ์ด, คิวอาร์โค้ด |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ใบหน้า, การ์ดลายนิ้วมือ, รหัสผ่าน |
| ความจุบัตรใบหน้า/RFID/รหัสผ่าน | 5000 ความจุมาตรฐาน 50000 ตัวเลือก |
| ความจุบันทึก | 500,000 |
| การสื่อสาร | USB,RS485,TCP/IP,U-Disk,WFII |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ลายนิ้วมือ ใบหน้า บัตร รหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | บัตร IC |
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ใบหน้า |
| การสื่อสาร | TCP/IP, Wifi, RS485, สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าออกประตู |
|---|---|
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| โหมดการระบุ | ใบหน้ารหัสผ่านบัตร RFID |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | บัตร IC |
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ใบหน้า |
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, RS485, สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |