| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุของใบหน้า | 5000/50000 (อุปกรณ์เสริม) |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 5000/50000 (อุปกรณ์เสริม) |
| บันทึก | 1,000,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | WiFi / TCP / IP / USB Pen Drive / Wiegand In / Out |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าออกประตู |
|---|---|
| หน้าจอแสดงผล | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 8 นิ้ว |
| การตรวจสอบ | ใบหน้า, พิน, บัตร IC, บัตรประจำตัวประชาชน |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| ดับบลิวอาร์ | ระยะทางไดนามิกกว้าง รองรับการจําหน่ายใบหน้าอย่างแม่นยํา |
|---|---|
| ความจุของรหัสผ่าน | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| กล้อง | กล้องโคคลอร์ 2MP + กล้องอินฟารา 2MP |
| พลังงาน | DC12V 1A |
| แสดง | 4.3" หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive LCD |
|---|---|
| การสื่อสาร | TCP/IP,485,WIFI |
| ความจุของผู้ใช้ | 5000 (20000 ตัวเลือก) |
| รูปแบบการระบุตัวตน | การจดจำใบหน้าด้วยแสงที่มองเห็นได้, PIN, ใบหน้า & PIN รวมกัน ,ID(IC) |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6t |
| แกะ | 256M DDR; |
| รอม | 4G EMMC |
| ความจุของผู้ใช้ | 15000 (ตัวเลือก 50000) |
| แบบอย่าง | HF2 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 13.0 |
| ซีพียู | Unisoc T606 8-coe 1.6GHz 12 นาโนเมตร |
| แรม | 4GB |
| รอม | 64GB |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS 10 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน, ลายนิ้วมือ |
| ความจุบัตรใบหน้า/RFID/รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 ตัวเลือก 20000 |
| บันทึกความจุ | 1000,000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP/IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| รายการสินค้า | นาฬิกาบอกเวลาใบหน้าและลายนิ้วมือ |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ TFT 2.8 นิ้ว |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / รหัสผ่าน | 3000 |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |