| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์เดสก์ท็อปและซอฟต์แวร์เว็บเซิร์ฟเวอร์ |
| บันทึกความจุ | 1,000,000 |
| บัตร | มาตรฐานพร้อมบัตรประจำตัวประชาชน (บัตร IC เป็นอุปกรณ์เสริม) |
| การสื่อสาร | ไดรฟ์ปากกา Wifi / TCP / IP / USB |
| แสดง | หน้าจอสี TFT 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์เดสก์ท็อปและซอฟต์แวร์เว็บเซิร์ฟเวอร์ |
| ความจุใบหน้า | 1000 |
| ลายนิ้วมือ/บัตร/รหัสผ่าน | 3000 |
| การสื่อสาร | ไดรฟ์ปากกา TCP/IP / USB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฟรี SDK Cloud ไบโอเมตริกซ์ Face Recognition System Attendance Time Machine |
|---|---|
| การสื่อสาร | USB, TCP / IP, RS485, WIFI (อุปกรณ์เสริม) |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,500 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| รูปแบบการระบุ | การรวมใบหน้า PIN ใบหน้าและ PIN RFID |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส Capacitive อิเล็กทรอนิกส์ขนาด 4.3 นิ้ว |
| มติ | 800 * 480 ป |
| การรับรู้ | ชื่อพนักงานและการจดจำหมายเลข |
| กล้อง | 100W Infrared ลูกเบี้ยวera; กล้องอินฟราเรด 100W; 200W Pixel HD มีสีสัน ลูกเบี้ยวera |
| ซีพียู | 1.2G ดูอัลคอร์ ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| กล้อง | WDR เซ็นเซอร์ไดนามิกกว้าง 1/5 นิ้ว FOV 752MP พิกเซลกล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด |
| เติมไฟ | ไฟ LED Fill Light และ Dual Infrared Fill Light (ควบคุมอัตโนมัติตามแสงโดยรอบ) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5.0 นิ้ว HD 720*1280 |
| พอร์ตการสื่อสาร | TCP/IP, USB-Type A (รองรับดิสก์ U), Wifi, RS485 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3,000 / 5,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด / รหัสผ่าน | 3000 / 5,000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 3000 / 5,000 |
| แสดง | จอแสดงผลสีสันสดใส 2.8 นิ้ว |
| ตรวจสอบโหมด | ลายนิ้วมือการ์ดรหัสผ่าน |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5.0 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู,เอ็นพียู | ARM Cortex-A7 แบบดูอัลคอร์ 1.2G, 600G (0.6T) |
| กล้อง | กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด WDR+ 2MP สีสันสดใส ความละเอียด 2MP |
| การสื่อสาร | WiFi / TCP IP / WG26/34 / คลาวด์ / โฮสต์ USB |
| ความจุใบหน้า | 5,000 มาตรฐาน |
| ความจุของใบหน้า | 1K |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5K |
| บันทึกความจุ | 300K |
| รูปแบบการระบุ | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรประชาชน PIN |
| ภาษา | จีน / อังกฤษ / สเปน / ชาวอินโดนีเซีย / ไทย / อาหรับ |