| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6T |
| กล้อง | กล้อง WDR สี HD 2MP, กล้องอินฟราเรด 200W |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |
| ภาษา | อังกฤษ สเปน ตุรกี และภาษาประจำชาติอื่นๆ อีก 20 ภาษา、เสียง |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| ความเร็วในการยืนยัน | ≤ 1 วินาที |
| การสื่อสาร | TCP / IP / Wi-Fi |
| แสดงขนาด | หน้าจอสี 2.8 นิ้ว |
| ความจุของใบหน้า | 3000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 110000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| พิมพ์ | ระบบควบคุมการเข้าออกประตู EFace Recognition พร้อม API |
|---|---|
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ระบบจดจำใบหน้า/สแกนลายนิ้วมือ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | ทีซีพี/ไอพี,ยูเอสบี,ไวไฟ |
| การรับประกัน | รับประกันหนึ่งปี |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| หมายเลขรุ่น | TDS 19 |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | การ์ดรหัสผ่าน |
| การสื่อสาร | TCP / IP, USB |
| คุณสมบัติพิเศษ | เวลาและการเข้าร่วม |
| วัสดุ | โลหะป้องกันการป่าเถื่อนกันน้ำ IP68 |
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, ไดรเวอร์ USB |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอสัมผัส TFT 4.3 นิ้ว |
| แรงดัน / กระแส | 12V 1A |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 10.000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุใบหน้า/RFID Card/รหัสผ่าน | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความเร็วในการระบุ | น้อยกว่า 0.2 วินาที |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 5000 |
|---|---|
| การสื่อสาร | TCP/IP/Wiegand/RS485/USB |
| วัสดุ | ABS + PCBA |
| ใบรับรอง | CE, RoHS, FCC |
| การรับประกัน | 1 ปี |