| ความจุของใบหน้า | 10000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 1000000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 10000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 5 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| คาเมร่า | 200W Pixel Dual Infrared, กล้อง HD คู่ |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุใบหน้า/RFID Card/รหัสผ่าน | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความเร็วในการระบุ | น้อยกว่า 0.2 วินาที |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| กรณี Meterial | ปลอกโลหะ |
|---|---|
| โหมดการทำงาน | แบบสแตนด์อโลน |
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
| สี | เงิน |
| ความจุการ์ด | 2,000 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | TIMMY Online GPS Patrol Guard 125KHZ Waterproof Guard Patrol Monitoring |
|---|---|
| อ่านระยะทาง | 3-5cm |
| ใบสมัคร | ท่อส่งน้ำมันเคมีอุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
| น้ำหนัก | 120g |
| อ่านเวลา | 1 วินาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | TIMMY Online GPS Patrol Guard 125KHZ Waterproof Guard Patrol Monitoring |
|---|---|
| อ่านระยะทาง | 3-5cm |
| ใบสมัคร | ท่อส่งน้ำมันเคมีอุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 3.7V แบตเตอรี่ลิเธียมชาร์จ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 1,800 ม |
| ประเภทบาร์โค้ด | คิวอาร์โค้ด/บาร์โค้ด |
|---|---|
| โหมดถอดรหัส | การถอดรหัสภาพ |
| ประเภทบัตร | EM / บัตร IC |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |
| คุณสมบัติการอ่าน | การเหนี่ยวนำอัตโนมัติ, เสียงบี๊บคำใบ้ |
| ประเภทบาร์โค้ด | คิวอาร์โค้ด/บาร์โค้ด |
|---|---|
| โหมดถอดรหัส | การถอดรหัสภาพ |
| ประเภทบัตร | EM / บัตร IC |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |
| คุณสมบัติการอ่าน | การเหนี่ยวนำอัตโนมัติ, เสียงบี๊บคำใบ้ |
| ประเภทบาร์โค้ด | คิวอาร์โค้ด/บาร์โค้ด |
|---|---|
| โหมดถอดรหัส | การถอดรหัสภาพ |
| ประเภทบัตร | EM / บัตร IC |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |
| คุณสมบัติการอ่าน | การเหนี่ยวนำอัตโนมัติ, เสียงบี๊บคำใบ้ |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | Wiegand เข้า & ออก /USB/RS232/RS485 |
| ยืนยันโหมด | บัตร RFID, รหัส QR |
| ประเภทบาร์โค้ด | QR รหัสหนึ่งมิติ |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |