| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดโลหะกันน้ำ Rfid ลายนิ้วมือควบคุมการเข้าถึงด้วย Tuya App |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ | 300 |
| การควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาท์พุทรีเลย์ / สัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| สื่อสาร | วีแกนด์ IN |
| โหมดการทำงาน | สแตนด์อโลน |
| การสื่อสาร | Wiegand/USB/RS232/RS485 |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | NFC, บัตร IC, บัตร RFID |
| ประเภทบาร์โค้ด | QR รหัสหนึ่งมิติ |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |
| ชื่อสินค้า | การควบคุมการเข้าถึงเครื่องอ่านโค้ด QR |
| กรณี Meterial | ปลอกโลหะ |
|---|---|
| โหมดการทำงาน | แบบสแตนด์อโลน |
| ระดับกันน้ำ | IP68 |
| สี | เงิน |
| ความจุการ์ด | 2,000 |
| ประเภทบาร์โค้ด | QR Code, 1D/20 บาร์โค้ด |
|---|---|
| การ์ดอ่านระยะทาง | 0~10 ซม. |
| โหมดถอดรหัส | ถอดรหัสภาพ |
| ประเภทบัตร | บัตร EM/บัตร IC/บัตร NFC |
| ความถี่ในการทำงาน | 125KHZ (TK4100/EM4100) หรือ 13.56MHZ M1 |
| พิมพ์ | ระบบควบคุมการเข้าออกประตู EFace Recognition พร้อม API |
|---|---|
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ระบบจดจำใบหน้า/สแกนลายนิ้วมือ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | ทีซีพี/ไอพี,ยูเอสบี,ไวไฟ |
| การรับประกัน | รับประกันหนึ่งปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่านการ์ดควบคุมการเข้าถึง |
|---|---|
| โปรโตคอล | ISO18000-6C (EPC GEN2), ISO18000-6B, ISO18000-6C |
| สถานที่ดั้งเดิม | Guangdong, จีน |
| ความถี่ | 860-960MHZ |
| ความถี่ในการทำงาน | 860-960mhz, 902~928MHz หรือ 865~868Mhz |
| ประเภทบาร์โค้ด | คิวอาร์โค้ด/บาร์โค้ด |
|---|---|
| โหมดถอดรหัส | การถอดรหัสภาพ |
| ประเภทบัตร | EM / บัตร IC |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |
| คุณสมบัติการอ่าน | การเหนี่ยวนำอัตโนมัติ, เสียงบี๊บคำใบ้ |
| ประเภทบาร์โค้ด | คิวอาร์โค้ด/บาร์โค้ด |
|---|---|
| โหมดถอดรหัส | การถอดรหัสภาพ |
| ประเภทบัตร | EM / บัตร IC |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |
| คุณสมบัติการอ่าน | การเหนี่ยวนำอัตโนมัติ, เสียงบี๊บคำใบ้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าออกประตู |
|---|---|
| หน้าจอแสดงผล | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 8 นิ้ว |
| การตรวจสอบ | ใบหน้า, พิน, บัตร IC, บัตรประจำตัวประชาชน |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
| บันทึกความจุ | 1,000,000 |
| บัตรประชาชน | รองรับความถี่ 125Khz |
| การสื่อสาร | ไดรฟ์ปากกา Wifi / TCP / IP / USB |