| โปรโตคอลที่รองรับ | ISO18000-6B, ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| การสื่อสาร | Wiegand/USB/RS232/RS485 |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 ~ 928MHz และ ISM 865 ~ 868MHz มาตรฐานความถี่อื่น ๆ (กำหนดเอง) |
| โหมดการทำงาน | ความถี่คงที่หรือซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| พลังงาน RF | 0~30dBm,ซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| ประเภทบาร์โค้ด | QR Code, 1D/20 บาร์โค้ด |
|---|---|
| การ์ดอ่านระยะทาง | 0~10 ซม. |
| โหมดถอดรหัส | ถอดรหัสภาพ |
| ประเภทบัตร | บัตร EM/บัตร IC/บัตร NFC |
| ความถี่ในการทำงาน | 125KHZ (TK4100/EM4100) หรือ 13.56MHZ M1 |
| รูปแบบการระบุ | รหัสผ่านใบหน้าลายนิ้วมือบัตร RFID |
|---|---|
| ความจุการ์ดลายนิ้วมือ / พิน | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| บันทึกความจุ | 300,000 |
| การสื่อสาร | เครือข่าย tcp / ip, USB, RS485, WIFI (อุปกรณ์เสริม) |
| พิมพ์ | เครื่องบันทึกเวลาไบโอเมตริกซ์พร้อมเครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ระบบจดจำใบหน้า/สแกนลายนิ้วมือ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 4 นิ้ว |
| การสื่อสาร | ทีซีพี/ไอพี,ยูเอสบี,ไวไฟ |
| การรับประกัน | รับประกันหนึ่งปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยการสแกนใบหน้า |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ 10.1 นิ้ว |
| วิธีการสื่อสาร | TCP/IP, WIFI, USB |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux 3.1 |
| โหมดการยืนยัน | ใบหน้า, ลายนิ้วมือ, การ์ด rfid, พิน |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดง | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ | ฟรี |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
| ลายนิ้วมือ / การ์ด / รหัสผ่าน | 5000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP / USB Pen Drive |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 8 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC/ID/ (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5m-2.5m |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ทองคำขาว 26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตรอาร์เอฟไอดี |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 8dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |