| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6T |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS LCD Capacitive ขนาด 5 นิ้ว" |
| ความละเอียด | 720 * 1280 |
| ภาษา | อังกฤษ สเปน ตุรกี และภาษาประจำชาติอื่นๆ อีก 20 ภาษา、เสียง |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 |
|---|---|
| การทำธุรกรรม | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| กล้อง | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; กล้องคู่ 2M Pixel HD สี; 2M infrared camera |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| แสดง | 4.3" หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive LCD |
|---|---|
| การสื่อสาร | TCP/IP,485,WIFI |
| ความจุของผู้ใช้ | 5000 (20000 ตัวเลือก) |
| FRR | <0.1% |
| ไกล | <0.001% |
| กล้อง | กล้องสี HD 200W Pixel, กล้องอินฟราเรด 100W |
|---|---|
| ไฟ LED | ไฟ LED อินฟราเรดกำลังสูงสองเท่า |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD Capacitive ขนาด 5 นิ้ว |
| มติ | 800 * 480 |
| การสื่อสาร | TCP / IP, WIFI, USB |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6T |
| กล้อง | กล้อง WDR สี HD 2MP, กล้องอินฟราเรด 200W |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |
| ภาษา | อังกฤษ สเปน ตุรกี และภาษาประจำชาติอื่นๆ อีก 20 ภาษา、เสียง |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดค่าผสม |
| คุณสมบัติพิเศษ | การตรวจจับการเคลื่อนไหว, หน้าจอสัมผัส HD, กล้องสี HD, การมองเห็นได้ในเวลากลางคืน |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ใบหน้า ลายนิ้วมือ การ์ด รหัสผ่าน |
| ความจุบัตรใบหน้า/RFID/รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 ตัวเลือก 20000 |
| บันทึกความจุ | 1000,000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP/IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 1.2t |
| กล้อง | SONY กล้อง WDR สี HD 200W Pixel, กล้องอินฟราเรด 200W |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS LCD แบบ Capacitive ขนาด 8 นิ้ว |
| รูปแบบการระบุ | การจดจำใบหน้าด้วยแสงที่มองเห็นได้, PIN, ใบหน้า & PIN รวมกัน ,ID/IC |
| แสดง | 4.3" หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive LCD |
|---|---|
| การสื่อสาร | TCP/IP,485,WIFI |
| ความจุของผู้ใช้ | 5000 (20000 ตัวเลือก) |
| รูปแบบการระบุตัวตน | การจดจำใบหน้าด้วยแสงที่มองเห็นได้, PIN, ใบหน้า & PIN รวมกัน ,ID(IC) |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6t |
| แกะ | 256M DDR; |
| รอม | 4G EMMC |
| ความจุของผู้ใช้ | 15000 (ตัวเลือก 50000) |