| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบควบคุมการเข้าถึงใบหน้าด้วยความร้อน |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 8 นิ้ว |
| วิธีระบุตัวตน | ใบหน้ารหัสผ่านบัตร RFID |
| ภาษา | อังกฤษ / สเปน / ไทย / สเปน / อิตาลี / ตุรกี / อาหรับและอื่น ๆ |
| ระบบเครือข่าย | TCP/IP, C/S Lan, WIFI |
| กล้อง | กล้องสี HD 200W Pixel, กล้องอินฟราเรด 100W |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |
| การสื่อสาร | TCP / IP, WIFI, USB |
| ไฟ LED | ไฟ LED อินฟราเรดกำลังสูงสองเท่า |
| มติ | 800 * 480 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยการจดจำใบหน้า |
|---|---|
| แสดง | 5.0 นิ้ว, HD 720*1280, หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive |
| ความจุของใบหน้า | 5000 (ตัวเลือก 50000) |
| ความแม่นยำในการจดจำใบหน้า | 99.70% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12V DC |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| คาเมร่า | 200W Pixel Dual Infrared, กล้อง HD คู่ |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 10000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 1000000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 10000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 5 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| คาเมร่า | 200W Pixel Dual Infrared, กล้อง HD คู่ |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,0000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 1000.000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 4.3 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| ความจุใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 300,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ขนาดจอแสดงผล | หน้าจอสัมผัส Capacitive HD ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | TCP/IP / Wi-Fi (อุปกรณ์เสริม)/ อินพุต Wiegand / เอาต์พุต |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6T |
| กล้อง | กล้อง WDR สี HD 2MP, กล้องอินฟราเรด 200W |
| RAM / ROM | 256M DDR; 256M DDR; 4G EMMC 4G EMMC |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |