| แสดง | หน้าจอ TFT 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| การสื่อสาร | ไดร์เวอร์ TCP / IP / USB |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาท์พุทรีเลย์ / พอร์ตแบตเตอรี่ |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| จอ | 4.3" IPS 272*480 หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ประเภทการยืนยัน | ใบหน้า ลายนิ้วมือ การ์ด รหัสผ่าน |
| โหมดการระบุตัวตน | 1:N, 1:1 |
| ระบุความเร็ว | ≦0.2s |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| การจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ภายในเครื่องหรือพีซี |
|---|---|
| ระบบ | ลินุกซ์ |
| ความจุของใบหน้า | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5.0 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุของใบหน้า | 5000(10000/50000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 (10000/50000 อุปกรณ์เสริม) มาตรฐาน ID, IC Optional |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| กล้องสองตา | กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด WDR+200W สีสันสดใส 2MP |
| การทำธุรกรรม | 300,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6T |
| กล้อง | กล้อง WDR สี HD 2MP, กล้องอินฟราเรด 200W |
| RAM / ROM | 256M DDR; 256M DDR; 4G EMMC 4G EMMC |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |
| หมายเลขรุ่น | TM F620 |
|---|---|
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
| ความจุของผู้ใช้ | 200,000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP / Wi-Fi |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตแจ้งเตือน |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 |
|---|---|
| การทำธุรกรรม | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| กล้อง | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; กล้องคู่ 2M Pixel HD สี; 2M infrared camera |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| จอภาพ | 4.3 Inch, HD 272*480. 4.3 นิ้ว HD 272*480. Capacitive Touch Screen หน้าจอสัม |
|---|---|
| ระบบ | Linux 3.10 |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอระบบสัมผัส LCD ขนาด 4.3 นิ้ว |