| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 7-14 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | D/A,D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500/วัน |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | ไอซี/ไอดี |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 8 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC/ID/ (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.8m-3m |
| วัสดุเปลือก | ตัวเรือนอลูมิเนียมอัลลอยด์ (ขายึดแบบติดผนังและแบบประตูเสริม) |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 สถาปัตยกรรม ARM Cortex-A55 แบบ quad-core ความถี่หลัก 1.8GHz |
| จีพียู | มาลี-G52-2EE |
| เอ็นพียู | พลังการประมวลผล 0.8T |
| แรม | 2GB DDR4 (มาตรฐาน)/ขยายได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 7 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | D/A,D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500/วัน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-7 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | D/A,D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500/วัน |
| เอกสาร | SI-C156 Android 15.6″ Fac...2.docx |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | AI เครื่องเข้าร่วมประชุมใบหน้า |
|---|---|
| การตรวจสอบ | การจดจำใบหน้าแบบไดนามิก, การ์ด rfid, pin |
| ปุ่มกด | ปุ่มกดแบบสัมผัส |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด 200W |
| ใบหน้า Resiter | 5,000 มาตรฐาน (ตัวเลือก 10,000/50000) |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive HD ขนาด 2.8 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| พิมพ์ | เครื่องบันทึกเวลาไบโอเมตริกซ์พร้อมเครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ระบบจดจำใบหน้า/สแกนลายนิ้วมือ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 4 นิ้ว |
| การสื่อสาร | ทีซีพี/ไอพี,ยูเอสบี,ไวไฟ |
| การรับประกัน | รับประกันหนึ่งปี |
| ความจุของใบหน้า | 1,0000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 1000.000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 4.3 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |