| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ใบหน้า ลายนิ้วมือ การ์ด รหัสผ่าน |
| ความจุบัตรใบหน้า/RFID/รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 ตัวเลือก 20000 |
| บันทึกความจุ | 1000,000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP/IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจใบหน้าด้วยแสงที่มองเห็นได้ |
|---|---|
| วิธีการรับรู้ | ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/rfid/การ์ด/รหัสผ่าน |
| แสดง | หน้าจอ HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| พิมพ์ | เครื่องบันทึกเวลาไบโอเมตริกซ์พร้อมเครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ระบบจดจำใบหน้า/สแกนลายนิ้วมือ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 4 นิ้ว |
| การสื่อสาร | ทีซีพี/ไอพี,ยูเอสบี,ไวไฟ |
| การรับประกัน | รับประกันหนึ่งปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | AI ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 4.3 นิ้ว |
| กล้องส่องทางไกล | กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด WDR+200W สีสันสดใส 200W |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux 3.10 |
| การตรวจสอบ | ใบหน้า, พิน, บัตรRFID |
| แสดง | หน้าจอสัมผัสขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า/RFID Card/รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| การสื่อสาร | USB,TCP/IP,U-Disk,WFII |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5.0 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุของใบหน้า | 5000(10000/50000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 (10000/50000 อุปกรณ์เสริม) มาตรฐาน ID, IC Optional |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| กล้องสองตา | กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด WDR+200W สีสันสดใส 2MP |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 1.2t |
| กล้อง | SONY กล้อง WDR สี HD 200W Pixel, กล้องอินฟราเรด 200W |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS LCD แบบ Capacitive ขนาด 8 นิ้ว |
| รูปแบบการระบุ | การจดจำใบหน้าด้วยแสงที่มองเห็นได้, PIN, ใบหน้า & PIN รวมกัน ,ID/IC |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 13.0 |
|---|---|
| เสียงเตือน | ภาษาอังกฤษและอื่น ๆ |
| สัญญาณเตือนภายนอก | สนับสนุน |
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi อีเทอร์เน็ต บลูทูธ |
| บันทึกความจุ | 100,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |