| คุณสมบัติพิเศษ | กันน้ำ IP65 / 67 |
|---|---|
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, ไดรเวอร์ USB |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| แรงดัน / กระแส | 12 โวลต์ 1A-5A |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเข้าร่วมประชุมจดจำใบหน้าบุคคลจริงด้วยแสงที่มองเห็นได้ |
|---|---|
| สิ่งแวดล้อม | ใช้ในร่ม |
| วิธีการรับรู้ | นิ้ว/การ์ด/รหัสผ่าน |
| การสื่อสาร | TCP/IP, โฮสต์ USB, WiFi |
| แสดง | 4.3 นิ้ว HD IPS หน้าจอ inch |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6T |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS LCD Capacitive ขนาด 5 นิ้ว" |
| ความละเอียด | 720 * 1280 |
| ภาษา | อังกฤษ สเปน ตุรกี และภาษาประจำชาติอื่นๆ อีก 20 ภาษา、เสียง |
| แสดง | 4.3" หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive LCD |
|---|---|
| การสื่อสาร | TCP/IP,485,WIFI |
| ความจุของผู้ใช้ | 5000 (20000 ตัวเลือก) |
| FRR | <0.1% |
| ไกล | <0.001% |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดค่าผสม |
| คุณสมบัติพิเศษ | การตรวจจับการเคลื่อนไหว, หน้าจอสัมผัส HD, กล้องสี HD, การมองเห็นได้ในเวลากลางคืน |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| พิมพ์ | เครื่องลงเวลาพนักงานจดจำใบหน้าแบบไบโอเมตริกซ์แบบพกพา |
|---|---|
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ระบบจดจำใบหน้า/สแกนลายนิ้วมือ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | ทีซีพี/ไอพี,ยูเอสบี,ไวไฟ |
| การรับประกัน | รับประกันหนึ่งปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | AI เครื่องเข้าร่วมประชุมใบหน้า |
|---|---|
| การตรวจสอบ | การจดจำใบหน้าแบบไดนามิก, การ์ด rfid, pin |
| ปุ่มกด | ปุ่มกดแบบสัมผัส |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด 200W |
| ใบหน้า Resiter | 5,000 มาตรฐาน (ตัวเลือก 10,000/50000) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Visible Light Live Face Recognition เครื่องเข้าร่วมประชุม |
|---|---|
| กันน้ำ | การป้องกันกลางแจ้ง/IP65 |
| วิธีการรับรู้ | นิ้ว/การ์ด/รหัสผ่าน |
| แสดง | หน้าจอ HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (50,000 เป็นทางเลือก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงกรอบ LED ใบหน้า |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า, รหัสผ่าน, การ์ด, คิวอาร์โค้ด |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าออกประตู |
|---|---|
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| โหมดการระบุ | ใบหน้ารหัสผ่านบัตร RFID |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |