| กล้อง | กล้องสี HD 200W Pixel, กล้องอินฟราเรด 100W |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |
| การสื่อสาร | TCP / IP, WIFI, USB |
| ไฟ LED | ไฟ LED อินฟราเรดกำลังสูงสองเท่า |
| มติ | 800 * 480 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าออกประตู |
|---|---|
| หน้าจอแสดงผล | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 8 นิ้ว |
| การตรวจสอบ | ใบหน้า, พิน, บัตร IC, บัตรประจำตัวประชาชน |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,500 (ขยายได้ 3,000) |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ความจุการ์ด / PIN | 3000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส TFT 4.3 นิ้ว |
| กล้อง | กล้องอินฟราเรด HD คู่ |
| การจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ภายในเครื่องหรือพีซี |
|---|---|
| ระบบ | ลินุกซ์ |
| ความจุของผู้ใช้ | 10,000 |
| บันทึกความจุ | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| คาเมร่า | 200W Pixel Dual Infrared, กล้อง HD คู่ |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| ประเภทแหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ขับเคลื่อน |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ | เปิด SDK |
| การสื่อสาร | ยูเอสบี, 4G, WiFi, เครือข่าย |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
| การระบุตัวตน | ใบหน้า , บัตร Mifare, PIN, |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงใบหน้า Facial |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า, รหัสผ่าน, การ์ด, คิวอาร์โค้ด |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |