| ความจุของใบหน้า | 1K |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5K |
| บันทึกความจุ | 300K |
| รูปแบบการระบุ | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรประชาชน PIN |
| ภาษา | จีน / อังกฤษ / สเปน / ชาวอินโดนีเซีย / ไทย / อาหรับ |
| รูปแบบการระบุ | ลายนิ้วมือใบหน้าบัตรประชาชนรหัสผ่าน |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 300,000 |
| การสื่อสาร | USB, TCP / IP, RS485, Cloud, WIFI (อุปกรณ์เสริม) |
| จอภาพ | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| ภาษา | จีน / อังกฤษ / ไทย / สเปน / ชาวอินโดนีเซีย / อาหรับ |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 300000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
| บันทึกความจุ | 1,000,000 |
| บัตรประชาชน | รองรับความถี่ 125Khz (ตัวเลือก 13.56Mhz) |
| การสื่อสาร | ไดรฟ์ปากกา Wifi / TCP / IP / USB |
| การจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ภายในเครื่องหรือพีซี |
|---|---|
| ระบบ | ลินุกซ์ |
| ความจุของใบหน้า | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าออกประตู |
|---|---|
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| โหมดการระบุ | ใบหน้ารหัสผ่านบัตร RFID |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| รุ่นอัลกอริทึมใบหน้า | ใบหน้า V2.2 |
|---|---|
| รุ่นอัลกอริทึมลายนิ้วมือ | นิ้ว V3.0.0 |
| ความสามารถในการลงทะเบียนผู้ใช้ | 5000 |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงกรอบ LED ใบหน้า |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า, รหัสผ่าน, การ์ด, คิวอาร์โค้ด |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | D/A,D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500/วัน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-7 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | D/A,D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500/วัน |
| เอกสาร | SI-C156 Android 15.6″ Fac...2.docx |