| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | บัตร IC |
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ใบหน้า |
| การสื่อสาร | TCP/IP, Wifi, RS485, สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | บัตร IC |
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ใบหน้า |
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, RS485, สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |
| จอ | 4.3" IPS 272*480 หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ประเภทการยืนยัน | ใบหน้า ลายนิ้วมือ การ์ด รหัสผ่าน |
| โหมดการระบุตัวตน | 1:N, 1:1 |
| ระบุความเร็ว | ≦0.2s |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ใบหน้า, การ์ดลายนิ้วมือ, รหัสผ่าน |
| ความจุบัตรใบหน้า/RFID/รหัสผ่าน | 5000 ความจุมาตรฐาน 50000 ตัวเลือก |
| ความจุบันทึก | 500,000 |
| การสื่อสาร | USB,RS485,TCP/IP,U-Disk,WFII |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ลายนิ้วมือ ใบหน้า บัตร รหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | บัตร IC |
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ใบหน้า |
| การสื่อสาร | TCP/IP, Wifi, RS485, สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |
| รูปแบบการระบุ | รหัสผ่านใบหน้าลายนิ้วมือบัตร RFID |
|---|---|
| ความจุการ์ดลายนิ้วมือ / พิน | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| บันทึกความจุ | 300,000 |
| การสื่อสาร | เครือข่าย tcp / ip, USB, RS485, WIFI (อุปกรณ์เสริม) |
| การจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ภายในเครื่องหรือพีซี |
|---|---|
| ระบบ | ลินุกซ์ |
| ความจุของใบหน้า | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| คาเมร่า | 200W Pixel Dual Infrared, กล้อง HD คู่ |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1K |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5K |
| บันทึกความจุ | 300K |
| รูปแบบการระบุ | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรประชาชน PIN |
| ภาษา | จีน / อังกฤษ / สเปน / ชาวอินโดนีเซีย / ไทย / อาหรับ |
| รูปแบบการระบุ | ลายนิ้วมือใบหน้าบัตรประชาชน PIN |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 1.0 วินาที |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5,000 |