| ความจุของใบหน้า | 10000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 1000000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 10000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 5 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| พิมพ์ | ระบบควบคุมการเข้าออกประตู EFace Recognition พร้อม API |
|---|---|
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ระบบจดจำใบหน้า/สแกนลายนิ้วมือ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | ทีซีพี/ไอพี,ยูเอสบี,ไวไฟ |
| การรับประกัน | รับประกันหนึ่งปี |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 (20,000/50,000 ตัวเลือก) |
| มติ | HD 720P |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6T |
| กล้อง | กล้อง WDR สี HD 2MP, กล้องอินฟราเรด 200W |
| RAM / ROM | 256M DDR; 256M DDR; 4G EMMC 4G EMMC |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |
| จอ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| OS | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| ซีพียู | MT6765 (G36), 8 คอร์, 2.2GHz |
|---|---|
| แรมและรอม | RAM 4GB+ ROM 64GB (ตัวเลือก 6 + 128) |
| ขนาดหน้าจอ | หน้าจอแข็งความละเอียดสูง 5.0 นิ้ว ความละเอียด (720*1280) HD |
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอแบบ Capacitive, กระจก Corning รุ่นที่ 4, ระบบควบคุมแบบสัมผัส 5 จุด |
| พิกเซลกล้อง | หน้า 500WFF หลัง 1300WAF |
| ความจุของใบหน้า | 10000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 1000000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 10000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 5 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| ความจุใบหน้า | 5000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ขนาดจอแสดงผล | 4.3 นิ้ว HD หน้าจอสี TFT LCD |
| การควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาท์พุทรีเลย์ / สัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 300000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |