| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยการจดจำใบหน้า |
|---|---|
| แสดง | 5.0 นิ้ว, HD 720*1280, หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive |
| ความจุของใบหน้า | 5000 (ตัวเลือก 50000) |
| ความแม่นยำในการจดจำใบหน้า | 99.70% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12V DC |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 7-14 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | D/A,D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500/วัน |
| ความจุของใบหน้า | 3000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 110000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| ความจุใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 300,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ขนาดจอแสดงผล | หน้าจอสัมผัส Capacitive HD ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | TCP/IP / Wi-Fi (อุปกรณ์เสริม)/ อินพุต Wiegand / เอาต์พุต |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 1.2t |
| กล้อง | SONY กล้อง WDR สี HD 200W Pixel, กล้องอินฟราเรด 200W |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS LCD แบบ Capacitive ขนาด 8 นิ้ว |
| รูปแบบการระบุ | การจดจำใบหน้าด้วยแสงที่มองเห็นได้, PIN, ใบหน้า & PIN รวมกัน ,ID/IC |
| ความจุของใบหน้า | 1,0000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 1000.000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 4.3 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| ความจุของใบหน้า | 10000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 1000000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 10000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 5 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| การจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ภายในเครื่องหรือพีซี |
|---|---|
| ระบบ | ลินุกซ์ |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 5,000,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS 5"" |