| ความจุลายนิ้วมือ | 3,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 3,000 |
| บันทึกความจุ | 200,000 |
| แสดง | 2.4 นิ้ว TFT สี LCD |
| การสื่อสาร | USB, แฟลชไดรฟ์ USB |
| ซีพียู | 1.2G ดูอัลคอร์ ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| กล้อง | WDR เซ็นเซอร์ไดนามิกกว้าง 1/5 นิ้ว FOV 752MP พิกเซลกล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด |
| เติมไฟ | ไฟ LED Fill Light และ Dual Infrared Fill Light (ควบคุมอัตโนมัติตามแสงโดยรอบ) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5.0 นิ้ว HD 720*1280 |
| พอร์ตการสื่อสาร | TCP/IP, USB-Type A (รองรับดิสก์ U), Wifi, RS485 |
| แสดง | หน้าจอสี TFT 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์เดสก์ท็อปและซอฟต์แวร์เว็บเซิร์ฟเวอร์ |
| ความจุใบหน้า | 1000 |
| ลายนิ้วมือ/บัตร/รหัสผ่าน | 3000 |
| การสื่อสาร | ไดรฟ์ปากกา TCP/IP / USB |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | บัตร IC |
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ใบหน้า |
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, RS485, สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3,000 / 5,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด / รหัสผ่าน | 3000 / 5,000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 3000 / 5,000 |
| แสดง | จอแสดงผลสีสันสดใส 2.8 นิ้ว |
| ตรวจสอบโหมด | ลายนิ้วมือการ์ดรหัสผ่าน |
| แสดง | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ | Local Desktop Application และ Cloud Application |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
| ความจุบัตร RFID | 3000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP / USB Pen Drive |
| ซีพียู | RK3568 สถาปัตยกรรม ARM Cortex-A55 แบบ quad-core ความถี่หลัก 1.8GHz |
|---|---|
| จีพียู | มาลี-G52-2EE |
| เอ็นพียู | พลังการประมวลผล 0.8T |
| แรม | 2GB DDR4 (มาตรฐาน)/ขยายได้ |
| รอม | 8GB (มาตรฐาน), ขยายได้ถึง 16GB, 32GB, 64GB, 128GB |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive HD ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| รายการสินค้า | นาฬิกาบอกเวลาใบหน้าและลายนิ้วมือ |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ TFT 2.8 นิ้ว |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / รหัสผ่าน | 3000 |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 20000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 3000 |
| ขนาดจอแสดงผล | จอ LCD สี TFT ขนาด 2.4 นิ้ว |
| การควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาท์พุทรีเลย์ / สัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |