| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
|---|---|
| การสื่อสาร | ไดร์เวอร์ TCP / IP / USB |
| แรงดัน / กระแส | 9V / 12V 1A |
| แสดง | หน้าจอ TFT 2.8 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาท์พุทรีเลย์ / พอร์ตแบตเตอรี่ |
| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 10,0000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสี 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ทิมมี่ |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| การสื่อสาร | ไดรเวอร์ TCP / IP / Wi-Fi / USB |
| แสดงขนาด | หน้าจอสี 2.8 นิ้ว |
| แสดง | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์เดสก์ท็อปและคลาวด์ |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
| ความจุบัตร RFID | 3000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP / USB Pen Drive |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | บัตร IC |
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ใบหน้า |
| การสื่อสาร | TCP/IP, Wifi, RS485, สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 8 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC/ID/ (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.8m-3m |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์จดจำใบหน้าแบบไดนามิก AI |
|---|---|
| ซีพียู | 1.0G ดูอัลคอร์ ARM Cortex-A7 |
| แรมและรอม | 256M DDR ; 4G เอ็มเอ็มซี |
| กล้องเติมแสง | เซ็นเซอร์จริง 1/2.9 นิ้ว FOV 75° กล้องสีความละเอียดสูง 2MP พิกเซล WDR ไดนามิกกว้าง เซ็นเซอร์ 1/5 นิ้ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัสความละเอียดสูงขนาด 5 นิ้ว IPS Full-view |
| แสดง | จอ LCD แบบ Capacitive 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ลายนิ้วมือการ์ดรหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | แบตเตอรี่สำรอง / IC |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | น้อยกว่า 0.2 วินาที |
| ขนาด | 187 * 131 * 42 มม |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | ไอซี/ไอดี |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 |
|---|---|
| ภาษา | จีนและอังกฤษ (เวอร์ชันมาตรฐาน ปรับแต่งได้หลายภาษา) |
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 ชิ้น |
| ความจุใบหน้า | 5,000 ชิ้น |
| ความจุการ์ด | 5,000 ชิ้น |