| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive HD ขนาด 2.8 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| แสดง | จอ LCD แบบ Capacitive 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ลายนิ้วมือการ์ดรหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | แบตเตอรี่สำรอง / IC |
| ซอฟต์แวร์ | ฟรี |
| การสื่อสาร | TCP / IP, อีเธอร์เน็ต (โทรศัพท์พื้นฐาน), USB |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | TIMMY |
| รูปแบบการทำงาน | ออฟไลน์หรือออนไลน์ |
| ฟังก์ชั่นเสริม | แบตเตอรี่สำรอง |
| หมายเลขรุ่น | TM70 |
| แสดง | จอแสดงผล TFT 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| แรงดัน / กระแส | 9v 1a |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 / 5,000 |
| ตรวจสอบโหมด | ลายนิ้วมือการ์ดรหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | GPRS / Wifi (อุปกรณ์เสริม) |
| DST | สนับสนุน |
|---|---|
| WIFI | ไม่จำเป็น |
| ขนาด | กว้าง 175 มม. x ลึก 140 มม. x สูง 180 มม |
| รูปแบบการพิมพ์ | พิมพ์ 5 บรรทัดพร้อมรายการเอกสารเดียว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องบันทึกเวลาดิจิตอล |
| DST | ใช่ |
|---|---|
| WiFi | ไม่จำเป็น |
| ขนาด | กว้าง 175 มม. x ลึก 140 มม. x สูง 180 มม |
| รูปแบบการพิมพ์ | พิมพ์ 5 บรรทัดพร้อมรายการเอกสารเดียว |
| หมายเลขรุ่น | AP50 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| วิธีปลดล็อก | แอพมือถือ + ลายนิ้วมือ + รหัสผ่าน + การ์ด + คีย์ |
| ความจุลายนิ้วมือ | 100 |
| เซ็นเซอร์ลายนิ้วมือ | capacitive |
| แอพ Tuya | รองรับโทรศัพท์ iphone และ Android |
| ความจุของใบหน้า | 1K |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5K |
| บันทึกความจุ | 300K |
| รูปแบบการระบุ | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรประชาชน PIN |
| ภาษา | จีน / อังกฤษ / สเปน / ชาวอินโดนีเซีย / ไทย / อาหรับ |
| รูปแบบการระบุ | ใบหน้าลายนิ้วมือ ID รหัสผ่านปาล์ม |
|---|---|
| การสื่อสาร | USB, TCP / IP, RS485, WIFI (อุปกรณ์เสริม) |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 3,000 |
| บันทึกความจุ | 100,000 |
| ความจุของใบหน้า | 5000/50000 (อุปกรณ์เสริม) |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 5000/50000 (อุปกรณ์เสริม) |
| บันทึก | 1,000,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | WiFi / TCP / IP / USB Pen Drive / Wiegand In / Out |