| แสดง | 4.3" หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive LCD |
|---|---|
| การสื่อสาร | TCP/IP,485,WIFI |
| ความจุของผู้ใช้ | 5000 (20000 ตัวเลือก) |
| รูปแบบการระบุตัวตน | การจดจำใบหน้าด้วยแสงที่มองเห็นได้, PIN, ใบหน้า & PIN รวมกัน ,ID(IC) |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| Packaging Details | Packed in carton with sponge |
|---|---|
| Delivery Time | Sample order 2~3 workdays; Bulk order 6~12 workdays |
| Payment Terms | T/T, |
| Supply Ability | 3000pcs per week |
| Place of Origin | China |
| DST | ใช่ |
|---|---|
| WiFi | ไม่จำเป็น |
| ขนาด | กว้าง 175 มม. x ลึก 140 มม. x สูง 180 มม |
| รูปแบบการพิมพ์ | พิมพ์ 5 บรรทัดพร้อมรายการเอกสารเดียว |
| หมายเลขรุ่น | AP50 |
| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 10,000 |
| ความจุธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD 4.5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | WiFi / TCP / IP / USB Pen Drive / วีแกนด์ In / Out |
| โปรโตคอลที่รองรับ | ISO18000-6B, ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 ~ 928MHz และ ISM 865 ~ 868MHz มาตรฐานความถี่อื่น ๆ (กำหนดเอง) |
| พอร์ตสื่อสาร | Wiegand 26/34/98, RS485/RS232, USB |
| โหมดการทำงาน | ความถี่คงที่หรือซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| พลังงาน RF | 0~30dBm,ซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| Packaging Details | Packed in carton with sponge |
|---|---|
| Delivery Time | Sample order 2~3 workdays; Bulk order 6~12 workdays |
| Payment Terms | T/T, |
| Supply Ability | 3000pcs per week |
| Place of Origin | China |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบควบคุมการเข้าถึงใบหน้าด้วยความร้อน |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 8 นิ้ว |
| วิธีระบุตัวตน | ใบหน้ารหัสผ่านบัตร RFID |
| ภาษา | อังกฤษ / สเปน / ไทย / สเปน / อิตาลี / ตุรกี / อาหรับและอื่น ๆ |
| ระบบเครือข่าย | TCP/IP, C/S Lan, WIFI |
| ความจุการ์ด | 1000 |
|---|---|
| ความจุรหัสผ่าน | 1000 |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| สื่อสาร | TCP / IP / Wi-Fi (อุปกรณ์เสริม) / RS485 |
| ภาษา | อังกฤษ / อิตาลี / สเปน / ตุรกี / เกาหลี / ญี่ปุ่น / ฯลฯ |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ทองคำขาว 26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตรอาร์เอฟไอดี |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 8dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| การใช้งาน | ตระเวนรักษาความปลอดภัย |
|---|---|
| ประเภทบัตร | RFID 125KHz |
| ระยะการอ่าน | 3-5ซม. |
| การสื่อสาร | 2G, 4G, WIFI, GPRS |
| เวลาในการชาร์จ | 4 ชั่วโมง |