| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเข้าร่วมประชุมจดจำใบหน้าบุคคลจริงด้วยแสงที่มองเห็นได้ |
|---|---|
| สิ่งแวดล้อม | ใช้ในร่ม |
| วิธีการรับรู้ | นิ้ว/การ์ด/รหัสผ่าน |
| การสื่อสาร | TCP/IP, โฮสต์ USB, WiFi |
| แสดง | 4.3 นิ้ว HD IPS หน้าจอ inch |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| แสดง | 2.8 นิ้ว TFT LCD |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ลายนิ้วมือการ์ดรหัสผ่าน |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
| ความจุบันทึก | 100,000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP, อีเธอร์เน็ต (โทรศัพท์พื้นฐาน), USB |
| การสื่อสาร | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | บัตร RFID |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| ชื่อสินค้า | เครื่องอ่าน uhf rfid ทางไกล |
| ความจุของใบหน้า | 3000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 110000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
|---|---|
| คุณสมบัติพิเศษ | เวลาและการเข้าร่วม |
| ความจุการ์ด | 2000 |
| วัสดุ | โลหะป้องกันการป่าเถื่อนกันน้ำ IP68 |
| คงที่ในปัจจุบัน | น้อยกว่า 3mA |
| การสื่อสาร | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | บัตร RFID |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| ชื่อสินค้า | เครื่องอ่าน uhf rfid ทางไกล |
| การสื่อสาร | ทองคำขาว 26/34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | บัตรอาร์เอฟไอดี |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| ชื่อรายการ | เครื่องอ่าน rfid uhf ระยะไกล |
| การจัดการผู้ใช้ | ใช่ |
|---|---|
| ความปลอดภัยของข้อมูล | เข้ารหัสแล้ว |
| การปรับแต่ง | ใช่ |
| การบูรณาการ | ใช่ |
| การตรวจสอบตามเวลาจริง | ใช่ |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ปลดล็อคทาง | แอพมือถือ + ลายนิ้วมือ + รหัสผ่าน + การ์ด + กุญแจ |
| ความจุลายนิ้วมือ | 100 |
| Tuya APP | รองรับไอโฟนและโทรศัพท์ Android |