| ชื่อสินค้า | เทอร์มินัลการจดจำใบหน้าแบบไดนามิก AI03F |
|---|---|
| ซีพียู | 1.2G ดูอัลคอร์ ARM Cortex-A7 |
| เอ็นพียู | 0.6 ตัน |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS HD ขนาด 5 นิ้ว ความละเอียด 1280*720 |
| พอร์ตการสื่อสาร | TCP/IP, USB-Type A (รองรับดิสก์ U), Wifi |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 |
|---|---|
| อัลกอริทึม | อัลกอริธึมการตรวจจับความมีชีวิตชีวาของกล้องสองตา & อัลกอริธึมการจดจำใบหน้า & อัลกอริธึมรหัส |
| ภาษา/เสียง | จีน อังกฤษ (มาตรฐาน) รองรับการปรับแต่งภาษาและเสียงต่างๆ |
| ความจุผู้ใช้งาน (คน) | ผู้ใช้ 10,000 ราย (ผู้ใช้ที่ลงทะเบียน 10,000 รายพร้อมการจดจำใบหน้า/รหัสผ่าน/การ์ด, ผู้ใช้ที่ลงทะเบีย |
| บันทึกผู้ใช้ (รายการ) | 1,000,000 บันทึก (รองรับการจดจำใบหน้า/หลอดเลือดดำบนฝ่ามือสำหรับการบันทึกและถ่ายภาพในสถานที่ ความจุใน |
| มติ | 1920 x 1080 |
|---|---|
| คุณสมบัติพิเศษ | เวลาและการเข้าร่วมกันน้ำ / สภาพอากาศ |
| ตัวเลือกการจัดเก็บข้อมูล | เมฆ |
| ใบสมัคร | ในร่มกลางแจ้ง |
| การสื่อสาร | สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |
| ซิพพอร์ท ปอร์โตคอลส์ | ISO18000-6B, ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 ~ 928MHz และ ISM 865 ~ 868MHz มาตรฐานความถี่อื่น ๆ (กำหนดเอง) |
| โหมดการทำงาน | ความถี่คงที่หรือซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| พลังงาน RF | 0~30dBm,ซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| ช่วงการอ่าน | 20-35 ม. (กำลังสูง 0 ~ 8 ม.) |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตร RFID |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 10,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส 4.3 นิ้ว |
| มติ | 1920 x 1080 |
|---|---|
| คุณสมบัติพิเศษ | เวลาและการเข้าร่วมกันน้ำ / สภาพอากาศ |
| วีแกนด์ | อินพุต / เอาต์พุต วีแกนด์26 |
| ใบสมัคร | ในร่มกลางแจ้ง |
| การสื่อสาร | สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตร RFID |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ทองคำขาว 26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตรอาร์เอฟไอดี |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ทองคำขาว 26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตรอาร์เอฟไอดี |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |