| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยการสแกนใบหน้า |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ 10.1 นิ้ว |
| วิธีการสื่อสาร | TCP/IP, WIFI, USB |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux 3.1 |
| โหมดการยืนยัน | ใบหน้า, ลายนิ้วมือ, การ์ด rfid, พิน |
| สพป | 800G แฮชเรต |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | DC12V 1A |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
| กล้อง | กล้องโคคลอร์ 2MP + กล้องอินฟารา 2MP |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 |
|---|---|
| ภาษา | จีนและอังกฤษ (เวอร์ชันมาตรฐาน ปรับแต่งได้หลายภาษา) |
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 ชิ้น |
| ความจุใบหน้า | 5,000 ชิ้น |
| ความจุการ์ด | 5,000 ชิ้น |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุใบหน้า/RFID Card/รหัสผ่าน | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความเร็วในการระบุ | น้อยกว่า 0.2 วินาที |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงกรอบ LED ใบหน้า |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า, รหัสผ่าน, การ์ด, คิวอาร์โค้ด |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| รูปแบบการระบุ | ใบหน้าลายนิ้วมือ ID รหัสผ่านปาล์ม |
|---|---|
| การสื่อสาร | USB, TCP / IP, RS485, WIFI (อุปกรณ์เสริม) |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 3,000 |
| บันทึกความจุ | 100,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1K |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5K |
| บันทึกความจุ | 300K |
| รูปแบบการระบุ | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรประชาชน PIN |
| ภาษา | จีน / อังกฤษ / สเปน / ชาวอินโดนีเซีย / ไทย / อาหรับ |
| ความจุของใบหน้า | 1,0000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 1000.000 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12V |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตแจ้งเตือน |
| รูปแบบการระบุ | รหัสผ่านใบหน้าลายนิ้วมือบัตร RFID |
|---|---|
| ความจุการ์ดลายนิ้วมือ / พิน | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| บันทึกความจุ | 300,000 |
| การสื่อสาร | เครือข่าย tcp / ip, USB, RS485, WIFI (อุปกรณ์เสริม) |
| รูปแบบการระบุ | ลายนิ้วมือใบหน้าบัตรประชาชน PIN |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 1.0 วินาที |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5,000 |