| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ซีพียู | MT6765 (G36), 8 คอร์, 2.2GHz |
|---|---|
| แรมและรอม | RAM 4GB+ ROM 64GB (ตัวเลือก 6 + 128) |
| ขนาดหน้าจอ | หน้าจอแข็งความละเอียดสูง 5.0 นิ้ว ความละเอียด (720*1280) HD |
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอแบบ Capacitive, กระจก Corning รุ่นที่ 4, ระบบควบคุมแบบสัมผัส 5 จุด |
| พิกเซลกล้อง | หน้า 500WFF หลัง 1300WAF |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| คาเมร่า | 200W Pixel Dual Infrared, กล้อง HD คู่ |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุในกล่องฟองน้ำ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | สั่งตัวอย่าง 2 ~ 3 วันทำการ; สั่งซื้อจำนวนมาก 6~12 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | , T/T, Western Union, D/P, D/A |
| สามารถในการผลิต | 45,000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| การจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ภายในเครื่องหรือพีซี |
|---|---|
| ระบบ | ลินุกซ์ |
| ความจุของใบหน้า | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบควบคุมการเข้าถึงใบหน้าด้วยความร้อน |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 8 นิ้ว |
| วิธีระบุตัวตน | ใบหน้ารหัสผ่านบัตร RFID |
| ภาษา | อังกฤษ / สเปน / ไทย / สเปน / อิตาลี / ตุรกี / อาหรับและอื่น ๆ |
| ระบบเครือข่าย | TCP/IP, C/S Lan, WIFI |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | ไอซี/ไอดี |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| กล้อง | กล้องสี HD 200W Pixel, กล้องอินฟราเรด 100W |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |
| การสื่อสาร | TCP / IP, WIFI, USB |
| ไฟ LED | ไฟ LED อินฟราเรดกำลังสูงสองเท่า |
| มติ | 800 * 480 |
| การทำธุรกรรม | 300,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| ประเภทแหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ขับเคลื่อน |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ | เปิด SDK |
| การสื่อสาร | ยูเอสบี, 4G, WiFi, เครือข่าย |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
| การระบุตัวตน | ใบหน้า , บัตร Mifare, PIN, |