| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive HD ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| คาเมร่า | 200W Pixel Dual Infrared, กล้อง HD คู่ |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| จอภาพ | 4.3 Inch, HD 272*480. 4.3 นิ้ว HD 272*480. Capacitive Touch Screen หน้าจอสัม |
|---|---|
| ระบบ | Linux 3.10 |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอระบบสัมผัส LCD ขนาด 4.3 นิ้ว |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ใบหน้า, การ์ดลายนิ้วมือ, รหัสผ่าน |
| ความจุบัตรใบหน้า/RFID/รหัสผ่าน | 5000 ความจุมาตรฐาน 50000 ตัวเลือก |
| ความจุบันทึก | 500,000 |
| การสื่อสาร | USB,RS485,TCP/IP,U-Disk,WFII |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | AI เครื่องเข้าร่วมประชุมใบหน้า |
|---|---|
| การตรวจสอบ | การจดจำใบหน้าแบบไดนามิก, การ์ด rfid, pin |
| ปุ่มกด | ปุ่มกดแบบสัมผัส |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด 200W |
| ใบหน้า Resiter | 5,000 มาตรฐาน (ตัวเลือก 10,000/50000) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ลายนิ้วมือ ใบหน้า บัตร รหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | บัตร IC |
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ใบหน้า |
| การสื่อสาร | TCP/IP, Wifi, RS485, สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |
| ความจุของใบหน้า | 10000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 1000000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 10000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสี 4.3 นิ้ว HD TFT LCD |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| กล้อง | กล้องสี HD 200W Pixel, กล้องอินฟราเรด 100W |
|---|---|
| ไฟ LED | ไฟ LED อินฟราเรดกำลังสูงสองเท่า |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD Capacitive ขนาด 5 นิ้ว |
| มติ | 800 * 480 |
| การสื่อสาร | TCP / IP, WIFI, USB |