| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
| การทำธุรกรรม | 300,000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์เดสก์ท็อปและซอฟต์แวร์เว็บเซิร์ฟเวอร์ |
| บันทึกความจุ | 1,000,000 |
| บัตร | มาตรฐานพร้อมบัตรประจำตัวประชาชน (บัตร IC เป็นอุปกรณ์เสริม) |
| การสื่อสาร | ไดรฟ์ปากกา Wifi / TCP / IP / USB |
| รูปแบบการระบุ | ใบหน้าลายนิ้วมือ ID รหัสผ่านปาล์ม |
|---|---|
| การสื่อสาร | USB, TCP / IP, RS485, WIFI (อุปกรณ์เสริม) |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 3,000 |
| บันทึกความจุ | 100,000 |
| ความจุของใบหน้า | 10000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 1000000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 10000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 5 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงอัจฉริยะ |
|---|---|
| โหมดการระบุ | บัตรRFID ใบหน้า พิน |
| ความเร็วในการรับรู้ | ภายใน 0.2 วินาที |
| ปริมาณการระบุ | ผู้ใช้ 5 คน / ผู้ใช้ 1 คน |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| คุณสมบัติพิเศษ | กันน้ำ IP65 / 67 |
|---|---|
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, ไดรเวอร์ USB |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| แรงดัน / กระแส | 12 โวลต์ 1A-5A |
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, ไดรเวอร์ USB |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอสัมผัส TFT 4.3 นิ้ว |
| แรงดัน / กระแส | 12V 1A |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 10.000 |
| ความจุของผู้ใช้ | 10,000 |
|---|---|
| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
| ความจุการ์ด | 10,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive HD ขนาด 4.5 นิ้ว |
| จอ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| OS | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |