| การสื่อสาร | Wiegand/USB/RS232/RS485 |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | บัตร RFID |
| ประเภทบาร์โค้ด | QR รหัสหนึ่งมิติ |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |
| ชื่อสินค้า | การควบคุมการเข้าถึงเครื่องอ่านโค้ด QR |
| การสื่อสาร | Wiegand/USB/RS232/RS485 |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | NFC, บัตร IC, บัตร RFID |
| ประเภทบาร์โค้ด | QR รหัสหนึ่งมิติ |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |
| ชื่อสินค้า | การควบคุมการเข้าถึงเครื่องอ่านโค้ด QR |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | Wiegand เข้า & ออก /USB/RS232/RS485 |
| ยืนยันโหมด | บัตร RFID, รหัส QR |
| ประเภทบาร์โค้ด | QR รหัสหนึ่งมิติ |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรรหัสผ่าน |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| มติ | 1280 * 720 |
| กล้อง | กล้องสี 200 พิกเซลกล้องอินฟราเรด 100 พิกเซล |
| การสื่อสาร | Wifi, อีเธอร์เน็ต (โทรศัพท์พื้นฐาน), USB |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS 10 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน, ลายนิ้วมือ |
| ความจุบัตรใบหน้า/RFID/รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 ตัวเลือก 20000 |
| บันทึกความจุ | 1000,000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP/IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| แสดง | 2.8 นิ้ว TFT LCD |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ลายนิ้วมือการ์ดรหัสผ่าน |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
| ความจุบันทึก | 200,000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP, อีเธอร์เน็ต (โทรศัพท์พื้นฐาน), USB |
| รายการสินค้า | นาฬิกาบอกเวลาใบหน้าและลายนิ้วมือ |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ TFT 4.3 นิ้ว |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / รหัสผ่าน | 5000 |
| ความจุ PIN | 3,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 3,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3,000 |
| บันทึกความจุ | 100,000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP / RS485 / Wi-Fi / วีแกนด์ / USB |
| จอภาพ | 4.3 Inch, HD 272*480. 4.3 นิ้ว HD 272*480. Capacitive Touch Screen หน้าจอสัม |
|---|---|
| ระบบ | Linux 3.10 |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอระบบสัมผัส LCD ขนาด 4.3 นิ้ว |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุใบหน้า/RFID Card/รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความเร็วในการระบุ | น้อยกว่า 0.2 วินาที |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |