| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวควบคุมประตูหน้า |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 8 นิ้ว |
| วิธีระบุตัวตน | ใบหน้ารหัสผ่านบัตร RFID |
| ฟังก์ชัน | การควบคุมการเข้าออก การลงเวลา การทดสอบอุณหภูมิ |
| ภาษา | อังกฤษ / สเปน / ไทย / สเปน / อิตาลี / ตุรกี / อาหรับและอื่น ๆ |
| ความจุของผู้ใช้ | 10,000 |
|---|---|
| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
| ความจุการ์ด | 10,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive HD ขนาด 5 นิ้ว |
| ความจุของใบหน้า | 10000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 1000000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 10000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 5 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 3,000 |
| บันทึกความจุ | 200,000 |
| การสื่อสาร | ยูเอสบี |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ภายในเครื่องหรือพีซี |
|---|---|
| ระบบ | ลินุกซ์ |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 5,000,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS 5"" |
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, ไดรเวอร์ USB |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอสัมผัส TFT 4.3 นิ้ว |
| แรงดัน / กระแส | 12V 1A |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 10.000 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงใบหน้า Facial |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า, รหัสผ่าน, การ์ด, คิวอาร์โค้ด |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| แสดง | 2.8 นิ้ว TFT LCD |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 12V |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 / 5,000 |
| บันทึกความจุ | 200,000 |
| ประเภทการระบุ | Fingeprint, ID Card, Password |
| ความจุของใบหน้า | 1,0000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 1000.000 |
| 404 Not Found | กันน้ำ ip 65 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตแจ้งเตือน |