| ความจุของผู้ใช้ | 10,000 |
|---|---|
| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
| ความจุการ์ด | 10,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive HD ขนาด 4.5 นิ้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | AI ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 4.3 นิ้ว |
| กล้องส่องทางไกล | กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด WDR+200W สีสันสดใส 200W |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux 3.10 |
| การตรวจสอบ | ใบหน้า, พิน, บัตรRFID |
| ความจุการ์ด | 3,000 |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ | 3,000 |
| บันทึกความจุ | 200,000 |
| สี | สีน้ำตาล |
| การสื่อสาร | TCP / IP / RS485 / Wi-Fi / Wiegand / USB |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6T |
| กล้อง | กล้อง WDR สี HD 2MP, กล้องอินฟราเรด 200W |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |
| ภาษา | อังกฤษ สเปน ตุรกี และภาษาประจำชาติอื่นๆ อีก 20 ภาษา、เสียง |
| ซีพียู | MT6765 (G36), 8 คอร์, 2.2GHz |
|---|---|
| แรมและรอม | RAM 4GB+ ROM 64GB (ตัวเลือก 6 + 128) |
| ขนาดหน้าจอ | หน้าจอแข็งความละเอียดสูง 5.0 นิ้ว ความละเอียด (720*1280) HD |
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอแบบ Capacitive, กระจก Corning รุ่นที่ 4, ระบบควบคุมแบบสัมผัส 5 จุด |
| พิกเซลกล้อง | หน้า 500WFF หลัง 1300WAF |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
| การทำธุรกรรม | 300,000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| ความจุของผู้ใช้ | 10,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส LCD ขนาด 5 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC / ID / |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| การจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ภายในเครื่องหรือพีซี |
|---|---|
| ระบบ | ลินุกซ์ |
| ความจุของใบหน้า | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าออกประตู |
|---|---|
| หน้าจอแสดงผล | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 8 นิ้ว |
| การตรวจสอบ | ใบหน้า, พิน, บัตร IC, บัตรประจำตัวประชาชน |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| ความจุ PIN | 3,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 3,000 |
| บันทึกความจุ | 100,000 |
| สี | ดำขาว |
| การสื่อสาร | TCP / IP / RS485 / Wi-Fi / Wiegand / USB |