| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 8 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC/ID/ (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.8m-3m |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าออกประตู |
|---|---|
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| โหมดการระบุ | ใบหน้ารหัสผ่านบัตร RFID |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง | กล้องอินฟราเรดคู่กล้อง HD คู่ |
| ความจุของใบหน้า | 1500 |
| ลายนิ้วมือ / การ์ด / รหัสผ่าน | 5000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP / USB Pen Drive |
| แสดง | หน้าจอ 2.8 ' |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 1,000 ใบหน้า 3,000 ลายนิ้วมือ / การ์ด / รหัสผ่าน |
| การสื่อสาร | ลิงค์ Ethernet / USB, WIFI และ 3G, 4G (อุปกรณ์เสริม) |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาท์พุทรีเลย์ / พอร์ตแบตเตอรี่ |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความแม่นยำในการจดจำใบหน้า | 99.7% |
| ความจุการ์ด | 5,000 |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4v,2000 MA |
| ดับบลิวอาร์ | ระยะทางไดนามิกกว้าง รองรับการจําหน่ายใบหน้าอย่างแม่นยํา |
|---|---|
| ความจุของรหัสผ่าน | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| กล้อง | กล้องโคคลอร์ 2MP + กล้องอินฟารา 2MP |
| พลังงาน | DC12V 1A |
| Packaging Details | Packed in carton with sponge |
|---|---|
| Delivery Time | Sample order 2~3 workdays; Bulk order 6~12 workdays |
| Payment Terms | T/T, |
| Supply Ability | 3000pcs per week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | Packed in carton with sponge |
|---|---|
| Delivery Time | Sample order 2~3 workdays; Bulk order 6~12 workdays |
| Payment Terms | T/T, |
| Supply Ability | 3000pcs per week |
| Place of Origin | China |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 3,000 |
| บันทึกความจุ | 200,000 |
| การสื่อสาร | ยูเอสบี |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |